![](https://spv.seapt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/7-571x800.jpg)
สารนิเทศ
การประชุมคณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผลและนิเทศการศึกษา
วันที่ 16 มิถุนายน 2565 โดยนายสมชาย รองเหลือ ผู้อำนวยการสำนักงานเขตพื้นที่การศศึกษามัธยมศึกษาพัทลุง ประชุมคณะกรรมการติดตาม ตรวจสอบ ประเมินผลและนิเทศการศึกษา ร่วมกับ คณะกรรมการ ก.ต.ป.น. ศึกษานิเทศก์ และผู้อำนวยการกลุ่มงานทุกกลุ่มงาน ในสังกัด สพม.พัทลุง ณ ห้องประชุม ชั้น 2 สพม.พัทลุง
![](https://spv.seapt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/7-571x800.jpg)
![](https://spv.seapt.go.th/wp-content/uploads/2022/10/7-571x800.jpg)